![](https://www.wannateller.com/wp-content/uploads/2023/03/E4A56ADC-3DA9-4F93-9B48-4FE9BB2C24B1.jpeg)
GQ Shop ที่ Outlet Square เมืองทองธานี ถือเป็นร้าน GQ ที่มีพื้นที่ใหญ่ที่สุด อลังการที่สุด โดยในร้านจะแบ่งออกเป็น 6 โซนหลัก แต่ละโซนมีความพิเศษที่แตกต่างกันไป เปิดประสบการณ์การ ช้อปปิ้งให้สนุกมากกว่าเดิมและสะดวกต่อการเลือกชมสินค้ามากยิ่งขึ้น
![](https://www.wannateller.com/wp-content/uploads/2023/03/337F1AA7-EFD0-4B95-9120-D164C9890DD8.jpeg)
![](https://i1.wp.com/www.wannateller.com/wp-content/uploads/2023/03/1D063D90-B8A9-4562-A5FC-B0FE986088D9.jpeg)
![](https://i1.wp.com/www.wannateller.com/wp-content/uploads/2023/03/2836D7F7-31D3-4DB5-8C6A-32BFE74C1267.jpeg)
![](https://i2.wp.com/www.wannateller.com/wp-content/uploads/2023/03/98FCF9E9-F66A-44ED-87E2-0265D616A9BD.jpeg)
โซนแรก Summer Trip: GQ Summer Trip Collection มาพร้อมกับลายสีสันสดใส มีให้เลือกทั้งเสื้อเชิ้ตและเสื้อโปโลกว่า 20 ลาย ใส่ได้ทั้งผู้ชายและผู้หญิง เนื้อผ้ามีน้ำหนักเบา ดูแลง่าย ไม่ระคายผิว มอบความสบายตลอดช่วงฤดูร้อน ใส่คนเดียว ใส่กับเพื่อน ใส่กันเป็นคู่รัก หรือใส่ไปเที่ยวกันทั้งครอบครัวก็ได้
![](https://www.wannateller.com/wp-content/uploads/2023/03/DD07864F-89F3-4A71-9B03-0D459FA81782.jpeg)
โซนที่สอง Co-Working Space: GQ เข้าใจนักช้อป เดินช้อปกันเหนื่อยๆ ก็มานั่งพักได้ที่พื้นที่ส่วนกลาง ที่ทางร้านจัดเตรียมไว้ให้เพื่อให้ทุกคนได้ชาร์จพลังงานและกลับไปจับจ่ายใช้สอยกันได้อย่างต่อเนื่อง
![](https://www.wannateller.com/wp-content/uploads/2023/03/A43B7B37-37C9-42AA-97A7-4D85C3422B1B.jpeg)
โซนที่สาม The Journey of GQ: เป็นโซนที่มี Sofa fitting room ห้องลองชุดขนาดใหญ่ ไม่แออัด ให้คุณลองได้อย่างเต็มที่จนกว่าจะเจอตัวที่ใช่สำหรับคุณ ถือเป็นอีกจุดพักให้ทุกคนได้พักผ่อน และมีเรื่องราวของแบรนด์ GQ Apparel ให้ทุกคนได้อ่านกันเพลินๆ ระหว่างนั่งพักหรือรอคนพิเศษ
![](https://www.wannateller.com/wp-content/uploads/2023/03/0667A98F-D64E-4EC5-AADA-3C03370E2E9C.jpeg)
โซนที่สี่ Hero Item Stage: โซนนี้เรารวมทุกสินค้าที่โดดเด่นไปด้วยนวัตกรรมจาก GQ พร้อมให้ทุกคนได้จับจองเป็นเจ้าของกันได้แล้ววันนี้ อาทิ GQWhite shirt นวัตกรรมสะท้อนน้ำ กันเปื้อน ล้างออกง่าย, GQ Perfect Polo นวัตกรรมอำพรางคราบเหงื่อ, GQ Perfect Pants ผ้ายืดหยุ่น 4 ทิศทาง แก้ปัญหาเรื่องเป้าแตก ซิบปริ, GQ Cool Tech กางเกงในไข่เย็น นวัตกรรมสำหรับผู้ชายช่วยให้ไข่เย็นสูงสุด 2 องศา และยังมีสินค้าผสานนวัตกรรมอื่นๆ อีกมากมาย
![](https://www.wannateller.com/wp-content/uploads/2023/03/052F71E4-E665-467D-83BC-984820429AE0.jpeg)
![](https://www.wannateller.com/wp-content/uploads/2023/03/627D5272-B7E5-4F47-9F62-5DC8A8CABEEF.jpeg)
โซนที่ห้า GQ Cool Tech: เรารวมทุกรุ่นของกางเกงในมาให้แล้ว กางเกงในไข่เย็น ใส่สบาย อุณหภูมิเย็นลงสูงสุด 2 องศา เลือกรุ่นที่ใช่ และสีที่ชอบ ตอบโจทย์ทุกไลฟ์สไตล์
![](https://www.wannateller.com/wp-content/uploads/2023/03/DC991E04-E20C-4BEA-BC36-BB22A315CD7F.jpeg)
เเละโซนที่หก Value Zone: โซนสินค้าราคาสุดคุ้ม มีที่นี้ที่เดียวเท่านั้น ใครที่ชอบความคุ้มค่าต้องมาโซนนี้ เริ่มต้นราคาไม่ถึง 100 ราคาถูกแถมนวัตกรรมยังจัดเต็ม
![](https://www.wannateller.com/wp-content/uploads/2023/03/0DFABAE4-5BE3-4281-8DDA-F267E25D7F89.jpeg)
นอกจากนี้ยังมีโปรโมชันพิเศษอีกมากมาย พร้อมให้ทุกคนไปช้อปสินค้าที่มีคุณภาพ พร้อมเปิดประสบการณ์ใหม่แห่งการช้อปได้แล้ววันนี้ที่ GQ Shop Outlet Square เมืองทองธานี https://g.co/kgs/SeY6ZM