![](https://www.wannateller.com/wp-content/uploads/2023/03/A2CD6FCE-35FC-4E75-BE1D-028A8315FB0E.jpeg)
นุ๊ก ธนดล และ ป๊ายปาย โอริโอ้ นักร้องคู่บัดดี้สุดฮอต ศิลปินสังกัดค่ายบ้านสิงห์แฟมิลี่ พาแฟนคลับ จำนวน 50 ท่าน บินลัดฟ้าไกลถึงสิงคโปร์3 วัน 2 คืนกับทริป ‘Nook Pai Live in Singapore’ พาแฟนคลับเล่นเครื่องเล่นที่ Universal Singapore แบบสุดมันส์ที่มีแต่ความสุขและเสียงหัวเราะอีกทั้งยังมีกิจกรรมปาร์ตี้สุดเอ็กคลูซีฟ ทำเอาแฟนคลับอิ่มเอมใจไปตามๆ กัน เพราะนอกจากจะได้ไปเที่ยวแบบใกล้ชิดแล้ว นุ๊ก-ปาย ยังได้ทำกิจกรรมพิเศษเซอร์ไพรส์แฟนคลับด้วยการไปต้อนรับแฟนคลับถึงสนามบินอีกด้วย นอกจากนี้ แฟนคลับในไทยสามารถชมทริปนี้ผ่าน Streaming Live ได้อีกด้วย เรียกได้ว่าแฟนคลับสามารถเที่ยวทิพย์แบบตามติดชีวิตนุ๊กปายกันเลยทีเดียว
![](https://i2.wp.com/www.wannateller.com/wp-content/uploads/2023/03/4333C86B-90F5-4595-B1C7-56706DCB7B04.jpeg)
![](https://i1.wp.com/www.wannateller.com/wp-content/uploads/2023/03/B187ED5B-53FF-47AE-B28D-F75CDA25578D.jpeg)
สำหรับทริป ‘Nook Pai Live in Singapore’ ในครั้งนี้จะเกิดขึ้นไม่ได้เลย ถ้าไม่ได้พลังจากแฟนคลับที่ยังคงเหนียวแน่น และให้การต้อนรับที่ดีกับ นุ๊ก-ปาย มาโดยตลอด ไม่ว่าจะเป็นการแสดงหรือผลงานเพลงที่ผ่านมาของทั้งสองคน เรียกได้ว่าทุกอย่างเกิดขึ้นได้จากพลังรัก พลังวิเศษของแฟนคลับจริงๆ เป็นทริปที่น่าประทับใจ
![](https://i1.wp.com/www.wannateller.com/wp-content/uploads/2023/03/E341A29F-18F3-4CC2-BFE6-21F590165572.jpeg)
![](https://i2.wp.com/www.wannateller.com/wp-content/uploads/2023/03/9A56EF36-579E-4C8E-9B0F-6F56506B0DE1.jpeg)
![](https://i0.wp.com/www.wannateller.com/wp-content/uploads/2023/03/71D8056F-6CC7-4089-A94F-D2833A0056CB.jpeg)
![](https://www.wannateller.com/wp-content/uploads/2023/03/AC0A3360-1A3F-4015-864B-F5D1BB87514A.jpeg)
สุดท้ายนี้ ขอขอบคุณความรักและทุกกำลังใจที่มีให้กับ นุ๊ก-ปาย เสมอมา ฝากติดตามผลงาน นุ๊ก-ปาย ได้ที่ IG : nook.thanadon, IG : cnp_orio