![](https://www.wannateller.com/wp-content/uploads/2024/02/MOTOR-EXPO-2024-ขนาดใหญ่.jpeg)
ชไมพร ปภัสร์พงษ์ รองประธานจัดงาน ควบคุมงานด้านการตลาดสัมพันธ์ งาน “มหกรรมยานยนต์” มอบน้ำดื่มจำนวน 3,600 ขวด ให้อาสาสมัครมูลนิธิป่อเต็กตึ๊ง จุด สน.บางยี่ขัน และ อปพร. เขตบางกอกน้อย หน่วยพรพิพัฒน์ เพื่อนำไปช่วยเหลือประชาชนที่ประสบอัคคีภัย ที่ได้รับความเดือดร้อนจากไฟไหม้บ้านเรือนได้รับความเสียหาย เมื่อวันที่ 12 กุมภาพันธ์ 2567 ที่ผ่านมา
![](https://i1.wp.com/www.wannateller.com/wp-content/uploads/2024/02/MOTOR-EXPO-2024-2-%E0%B8%82%E0%B8%99%E0%B8%B2%E0%B8%94%E0%B8%9B%E0%B8%B2%E0%B8%99%E0%B8%81%E0%B8%A5%E0%B8%B2%E0%B8%87.jpeg?ssl=1)
![](https://i2.wp.com/www.wannateller.com/wp-content/uploads/2024/02/MOTOR-EXPO-2024-3-%E0%B8%82%E0%B8%99%E0%B8%B2%E0%B8%94%E0%B8%9B%E0%B8%B2%E0%B8%99%E0%B8%81%E0%B8%A5%E0%B8%B2%E0%B8%87.jpeg?ssl=1)